Yadda za a bambanta tsakanin hinges masu inganci da ƙarancin inganci
A matsayin kayan haɗi mai mahimmanci a cikin kayan ado na gida, hinges yawanci ana yin su da ƙarfe, jan ƙarfe, da kayan ƙarfe. Waɗannan ƙananan ƙananan sassa waɗanda ba su da mahimmanci a zahiri suna da tasiri kai tsaye akan ayyukan kofofi da tagogi. Misali, bayan dogon amfani, kofofi da tagogi na iya haifar da hayaniya mara kyau. Don haka, Xuan Yi ya yi imanin cewa, ya zama dole a fahimci ainihin ilimin hinges, ta yadda kowa zai iya bambance tsakanin maɗaukaki masu inganci da ƙananan hinges cikin sauƙi.
1. Sakamakon ƙananan hinges
Yawancin ginshiƙai masu ƙarancin inganci ana yin su ne da ƙananan kayan da ba su da juriya. Sauƙi don tsatsa da faɗuwa a kan lokaci, yana haifar da sassauta kofa. Kuma masu tsatsa suna buɗewa. Lokacin da aka kashe, yana iya haifar da sauti mai tsauri, wanda zai iya ta da wasu tsofaffi marasa ingancin barci da jariran da suka yi barci, wanda ke damun abokai da yawa. Wasu abokai na iya zaɓar su sauke wani mai mai don maƙarƙashiya ta iya kawar da rikici, amma koyaushe yana warkar da tushen tushen maimakon tushen tushen. Tsarin ƙwallon ƙwallon da ke cikin tsatsa ya yi tsatsa kuma ba zai iya samar da kyakkyawan yanayin aiki ba.
2. Bambanci tsakanin maɗaukaki masu inganci da ƙananan ƙira
A: Za a iya yanke hukunci maras inganci daga waɗannan abubuwan:
1. Taushin saman.
2. Rufin saman bai dace ba.
3. Najasa.
4. Tsawo da kauri sun bambanta.
5. Akwai sabani a cikin matsayi na rami, ramukan ramuka, da dai sauransu, wanda bai dace da bukatun kayan ado da sarrafawa ba.
B: Ana nuna hinges masu inganci a cikin waɗannan abubuwan:
1. M surface ba tare da roughness a hannu ji.
2. Babu barbashi, uniform shafi.
3. Tsawon tsayi, matsayi na rami, da ramukan ramuka sun hadu da bukatun aiki.
4. Launi na Uniform da kyakkyawan aiki.
5. Jujjuyawar hinge yana da sassauƙa kuma babu wani abin damuwa.
6. Tabawa yana da laushi, ba tare da kaifi ba a sasanninta, kuma yana jin tsayi da kauri lokacin da aka auna a hannu.
7. Kayan kayan aiki, kayan aiki masu ɗaukar nauyi, da kuma jin dadi duk sun hadu da ka'idodin samarwa, tabbatar da sassauci da sassaucin bude kofa.
Foshan Xuanyi Technology Equipment Co., Ltd. wani kamfani ne na masana'antu da masana'antu wanda ke haɓaka samarwa, ƙira, bincike da haɓakawa, da tallace-tallace. Tare da shekaru 17 na ƙwarewar aikin samarwa, tushen samar da kayan aiki na zamani, kayan aikin samar da sarrafa kansa, da ƙungiyar ƙwararrun masana'antar, mun himmatu wajen samar da kayan daban-daban (bakin ƙarfe, ƙarfe, jan ƙarfe, aluminum, titanium) gami da jerin hinge, farantin sarkar. jerin, hinge jerin, kofa da taga hardware stamping jerin na'urorin haɗi.